Tanzia: AFARIKI DUNIA baada ya Burundi Kufunga bao VS Taifa Stars

Share
HTML-code

Comments • 5

  • rose arivitsa
    rose arivitsa  1 months back

    Jamani

    • baden bensoni
      baden bensoni  1 months back

      Hajawai kufiwa na ndugu zake mpaka anakufa kwa ajili ya mpira?

      • Celina Mgundoi
        Celina Mgundoi  1 months back

        @Fikiri James Umeona Ee tena anyamaze mala moja

      • Fikiri James
        Fikiri James  1 months back

        Hujui maana halisi ya mapenzi ya soccer kaa kimya

    • POWERFUL COMEDY
      POWERFUL COMEDY  1 months back

      DAH HAYA MAPENZI YA TIMU HAYA SASA. NDIO MAANA WATU WANAWEKA WAKE ZAO BOND KUMBE. KWAKWELI NAIPENDA TAIFA STARS ILA SIO KWA HATUA HII